- Dabbobin gida

Acan Docup Puppy na Siyarwa

Karnukan Teacup sune zaɓin da aka fi so ga masu sha'awar canine waɗanda suke son mallakar dabbobin gida. Koyaya kada ku mallaki bungalow mai fa'ida ko babban gida. Daga sunan kanta mun fahimci cewa waɗannan ƙananan girma ne. Ba su da tsayi sosai kuma yawan kullun na waɗannan karnukan ya fito ne 2 to 4 inci kuma nauyinsu ya bambanta daga 2 to 4 kilo. Da zaran ka yanke shawara siyayya ta hanyar koyarwa sai kayi ƙoƙari ka sami ciniki ta hanyar nema Acan Docup Puppy na Siyarwa tallace-tallace na tallace-tallace.

Yayin zaɓar nau'in koyarwar koyarwar koyarwa wacce kuke buƙata, ya kamata ku kiyaye sosai. Waɗannan ppan kwikwiyo suna da ƙananan kaɗan kuma suna fuskantar haɗarin shaƙatawa da taimakon mutane. Duk da yake ba za su iya kallon ɗan yaron gaba ɗaya ba saboda rashin tsari ko cunkoson gida. Idan gidanka yana da matakala, Dole ne ku ɗauki sau biyu kafin siyayya don siyayya. Kamar yadda karnukan koyarwa ba sa iya hawa matakan ko gudu kusan a cikin gidan. Wancan yana da mahimmanci mahimmanci saboda gaskiyar koyarwa ba kamar puan kwikwiyo na gargajiya bane. Su karnukan rayuwa ne na yau da kullun kuma suna dauke da wasu buƙatu na musamman.

Duk sauran maganganun da dole ne a bayyana yayin da kuka tsallaka don samun kare dangi shine. Lokacin da tabbas kuka sayi ɗalibin da kuke so da gaske. Hakan ya faru ne saboda yan tsirarun masu kiwo suna tallata nau'ikan nau'ikan koyarwar koyarwa kuma suna tsallake su kamar karnuka masu koyarwa.. Idan kun yanke shawarar siyan aan kwikwiyo daga ɗayan karnukan koyarda sayarwa ku tabbatar da ingancin kare na gida kafin ku siya shi da gaske. Don haka kafin kayi tunanin tunaninka ka saya. Ganin cewa anyi dukkanin binciken dabbobi game da koyarwar.

Hanya mai kyau don tabbatar da cewa ɗalibin da kuka siya lafiyayye ne kuma daidai, tafi yankin mai kiwo. Yana da kyau a siyayya masa daga wurin makwabta. Wannan na iya ba ka damar sanin yanayin da dabbar gidan ta canza zuwa girma da kiwo. Don haka kyakkyawar hanyar samun ingantacciyar koyarwar koyarwar koyarwa ita ce ta samo daga mai shayarwa daga yankin da kuke rayuwa. Attoƙarin neman karnuka don wurinku ba shi da wahala.

Kuna iya bincika intanet kamar yadda yawancin masu shayarwa suke da rukunin yanar gizon su. A ciki duk bayanan suna bayarwa kuma suna inganta shi karnansu na koyarwa don siyarwa. Yi la'akari da ganye ta hanyar kasida kuma samun duk bayanan da kuke buƙata. Idan har kun nuna don gane kowane mai kiwo a cikin mutum, ya fi kyau tafi yankinsa ka ga yadda suke haɓaka pan ƙuruciya. Don haka yanzu baza ku sami dabba mara kyau ba.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *